เหตุการณ์พระเครื่องไทย
งานประชุมใหญ่ สามัญประจำปี สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย จังหวัดนครราชสีมา 23 มี.ค. 64
![%e0%b8%87%e0%b8%b2%e0%b8%99%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%8a%e0%b8%b8%e0%b8%a1%e0%b9%83%e0%b8%ab%e0%b8%8d%e0%b9%88-%e0%b8%aa%e0%b8%b2%e0%b8%a1%e0%b8%b1%e0%b8%8d%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%88](https://www.thaiamuletsnews.com/index/wp-content/uploads/2021/03/1616506340944.jpg)
![](https://www.thaiamuletsnews.com/index/wp-content/uploads/2021/03/1616506327160-1-768x1024.jpg)
วันอังคาร ที่ 23 มีนาคม 2564 สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย จังหวัดนครราชสีมา ได้จัดงางานประชุมใหญ่ สามัญประจำปี 2564 ซึ่งนำโดย คุณชัชวาล วงศ์จร อุปนายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย พร้อมด้วย คุณสุทธิศักดิ์ เชิดพุดซา (อี๊ด โคราช) ประธานกรรมการบริหารสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย จังหวัดนครราชสีมา และสมาชิก ร่วมประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2564 ณ ห้องประชุม โรงแรม KR (ตรงข้ามคลังเก่า) อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
![](https://www.thaiamuletsnews.com/index/wp-content/uploads/2021/03/1616506516351-1-1024x778.jpg)
![](https://www.thaiamuletsnews.com/index/wp-content/uploads/2021/03/1616506510166-1024x768.jpg)
![](https://www.thaiamuletsnews.com/index/wp-content/uploads/2021/03/1616506692096-1-1024x802.jpg)
🙏 ขอขอบคุณ ภาพเหตุการณ์จาก :
คุณยุทธ ภูเก็ต
✍️ เรียบเรียง เหตุการณ์โดย :
เต้ ชัยวัฒน์ (ชัยวัฒน์ เฉลิมฉัตรวณิช)
Post Views: 708